Tin tức trực tiếp

    Kinh nghiệm phòng tránh dịch Corona

    Tổng hợp khuyến cáo của chuyên gia y tế bằng hình ảnh, infographic, video.

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo tỉnh thành

    Số Tỉnh Thành: 0Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo quốc gia

    Số Quốc gia: 215Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục
    Hoa Kỳ4889125479705038751080
    Ấn Độ3454134946658433957698
    Brazil2204311261333921264713
    UK99748431442868834188
    Nga94343932678198126376
    Thổ Nhĩ Kỳ8652172756188178520
    Pháp74832821187347071681
    Iran60928221292805819025
    Đức55469151004814712900
    Argentina53176331164155183960
    Tây Ban Nha5111842879044911361
    Colombia50527331281884893420
    Ý49545851334154661853
    Indonesia42544431437664102700
    Mexico38679762928503229463
    Ba Lan3406129816882919578
    Ukraine3367461829132825641
    Nam Phi2950035896572839768
    Philippines2828660476822763114
    Malaysia2602835301472503427
    Hà Lan2511953190982068811
    Peru22266562009310
    Thái Lan2081992205421979871
    Iraq2076922237252037007
    " Czech"2044018324081785831
    Canada1773803295631720294
    Romania1769783556171658933
    Chile1749099381751645290
    Nhật Bản1726624183511707182
    Bỉ1635675267051290943
    Bangladesh1574948279611539193
    Israel134130581771327046
    Pakistan1282860286771239995
    Serbia1241492113851167802
    Thụy Điển1194636151101153131
    Bồ Đào Nha1130091183701063689
    Áo109529712180931174
    Hungary104485233519856330
    Kazakhstan96642312603929120
    Thụy Sỹ96631811447851134
    Cuba9614588299951944
    Morocco94926314770931433
    Jordan92825611429872017
    Hy Lạp90166117612804383
    Georgia82238311679763755
    Nepal82000411513801122
    UAE7416432145736423
    Tunisia71660925354690226
    Bulgaria67998327658545753
    Lebanon6622698676627512
    Belarus6450694995630218
    Slovakia63173814056519678
    Guatemala61572515870597890
    Croatia58276910505538701
    Azerbaijan5786277709543200
    Costa Rica5661197271541156
    Sri Lanka55960514205527929
    Saudi Arabia5495908828538702
    Ireland5421465652427712
    Bolivia53142819096488726
    Ecuador52443233128443880
    Myanmar51973119049493399
    Panama4763437356466519
    Đan Mạch4624272829403118
    Paraguay46238916364445411
    Lithuania4604676603424578
    Palestine4288574520421669
    Venezuela4267995097413380
    Hàn Quốc4250653363380377
    Kuwait4131982465410496
    Slovenia4086235114360011
    Cộng hòa Dominica4047544195396603
    Uruguay3982136116390139
    Mông Cổ3788331969313256
    Honduras37758910398119925
    Eswatini3707126708347686
    Libya3694555414334905
    Moldova3602618950343383
    Ai Cập35212320052293374
    Armenia3357387379309861
    Oman3045144113299938
    Bahrain2774811394275826
    Bosnia & Herzegovina27132312386192218
    Singapore255431672236634
    Kenya2548165332248018
    Latvia2490374063230137
    Na Uy246822100388952
    Qatar242518611240046
    Estonia2192591763195322
    Nigeria2136772974206797
    Macedonia2133067474197493
    Zambia2100993667206332
    Algeria2094636035143645
    Úc2021141973186390
    Albania1977763063186909
    Botswana1946522416191529
    Uzbekistan1919561385188632
    Kyrgyzstan1829962732177693
    Phần Lan179534130246000
    Afghanistan1570327306140332
    Montenegro1556942268150250
    Mozambique1515031940149461
    Zimbabwe1337074703128494
    Cyprus131462591124370
    Ghana1309201209129042
    Namibia1291263571125458
    Uganda127267325097329
    Campuchia1199772914116357
    El Salvador1180413762101092
    Cameroon1061901770102716
    Rwanda100277134145521
    Trung Quốc98546463692952
    Maldives9104624888871
    Jamaica90905236562068
    Luxembourg8735286282674
    Senegal73973188572078
    Trinidad & Tobago67664200956358
    Lào658181427339
    Angola65061173063129
    Malawi61867230458756
    Ivory Coast6165270360597
    Reunion5904838156040
    DRC58029110450930
    Guadeloupe551477462250
    Fiji5247469550897
    Suriname50581115729556
    Syria47448271428517
    Eswatini46506124845229
    Guiana4576332511254
    French Polynesia456096360
    Martinique44318700104
    Madagascar4407296741322
    Sudan41890311432905
    Malta3892846437117
    Mauritania3888182237135
    Guyana3744597934716
    Gabon3715827431282
    Papua New Guinea3470754233112
    Guinea3075138729714
    Belize2986156627983
    Tanzania262617300
    Togo2621924325867
    Haiti2495071920879
    Benin2484616124546
    Barbados2443221515910
    Somalia22969132411714
    Seychelles2283112522359
    Bahamas2269667121588
    Lesotho2173566213601
    Mayotte209051852964
    Burundi2035138773
    Timor-Leste1982012219696
    Mauritius189792401854
    Congo1883734912421
    Curacao1734817817051
    Nicaragua171522094225
    Iceland171523415360
    Mali1709660115044
    Tajikistan1709512416966
    Đài Loan1654484815582
    Andorra1642613115717
    Aruba1624617315897
    Burkina Faso1551426515009
    Brunei147719714210
    Guinea Xích Đạo1354717013315
    Djibouti1350318613290
    Saint Lucia1292127912520
    Nam Sudan1268413312169
    Hong Kong1241221312123
    New Caledonia1199227655
    Isle of Man107976610216
    New Zealand10609405533
    Gambia99883429636
    Yemen997219426785
    Eritrea7250577014
    Gibraltar7049986333
    Niger69022486482
    Guinea-Bissau64371466239
    Sierra Leone64001210
    Quần đảo Cayman628342234
    Grenada58782005622
    Liberia58192875523
    San Marino5790935519
    Bermuda57241065593
    Dominica5642355199
    St. Vincent Grenadines5414734878
    Chad51051754874
    Sint Maarten4565754465
    Comoros44661504243
    Liechtenstein4305613853
    Antigua and Barbuda41381173995
    Saint Martin3949561399
    Sao Tome and Principe3731563675
    Monaco3642363476
    Ethiopia3284132895
    Saint Kitts and Nevis2774282716
    Quần đảo Virgin thuộc Anh2765380
    Bhutan263332620
    St. Barth15956462
    Anguilla133431207
    Greenland131101011
    Tàu Diamond Princess71213699
    Wallis and Futuna4457438
    Macau77077
    Montserrat44140
    Vatican City27027
    Solomon20020
    Western Sahara1018
    Palau808
    Vanuatu613
    Marshall Islands404
    Samoa303
    Saint Helena202
    Tonga100
    Việt Nam000