Tin tức trực tiếp

    Kinh nghiệm phòng tránh dịch Corona

    Tổng hợp khuyến cáo của chuyên gia y tế bằng hình ảnh, infographic, video.

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo tỉnh thành

    Số Tỉnh Thành: 0Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo quốc gia

    Số Quốc gia: 214Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục
    Hoa Kỳ4554792073977835107452
    Ấn Độ3402073045146933362709
    Brazil2159794960164320740267
    UK82728831380806765629
    Nga78616812193296916086
    Thổ Nhĩ Kỳ7540223668416987778
    Pháp70690891171736860549
    Iran57420831232755264775
    Argentina52686531155825135343
    Tây Ban Nha4980206868694823235
    Colombia49756561267264819082
    Ý47070871314214495215
    Đức4354487952654125100
    Indonesia42310461428114067684
    Mexico37387492831933098588
    Ba Lan2928065759582670394
    Nam Phi2913880884662802615
    Philippines2690455400692567975
    Ukraine2597275599352311991
    Malaysia2361529275932227889
    Peru21862461997460
    Hà Lan2033005182271954426
    Iraq2028115226551955288
    Thái Lan1751704180291625750
    Nhật Bản1711935179861683921
    " Czech"1704436305241660434
    Canada1670240283671605864
    Chile1664725375781618500
    Bangladesh1564019277301525673
    Romania1398264404611199267
    Israel131211179591281882
    Bỉ1272669257261181547
    Pakistan1261685282011193175
    Thụy Điển1160465148821126758
    Bồ Đào Nha1077186180651029087
    Serbia10244978892890644
    Morocco94050314500919713
    Cuba9263207956904796
    Kazakhstan91083211644852744
    Thụy Sỹ85265811159802995
    Jordan83725510841812051
    Hungary83186630341790127
    Nepal80387811261778350
    Áo76654211135735565
    UAE7381522116731632
    Tunisia71032225053683380
    Hy Lạp68470615241643158
    Georgia6494079370607563
    Lebanon6316428400605582
    Guatemala58320114177553948
    Belarus5638134336537527
    Costa Rica5490846744465762
    Saudi Arabia5477618753536768
    Bulgaria53112922004453667
    Sri Lanka52841513408491238
    Ecuador51207132848443880
    Bolivia50515718811466707
    Azerbaijan4953326709475382
    Myanmar48280318222435361
    Panama4695697275459851
    Paraguay46027716207443891
    Slovakia42988612772398308
    Croatia4210578829403136
    Palestine4159384279396969
    Kuwait4121962455409125
    Ireland4080215306362230
    Uruguay3903946065382961
    Venezuela3873934667367450
    Honduras37143110065113061
    Cộng hòa Dominica3673794077356013
    Đan Mạch3658402674355718
    Lithuania3607635349323641
    Eswatini3567726103325865
    Libya3480884832274320
    Hàn Quốc3376792618303719
    Mông Cổ3327891497300074
    Ai Cập31497717806265663
    Moldova3107767105291490
    Oman3040134103299351
    Slovenia3026544618286382
    Armenia2766665675251330
    Bahrain2758621390273851
    Kenya2514835198244749
    Bosnia & Herzegovina24246911046192218
    Qatar237662607236089
    Zambia2094113657205532
    Nigeria2084042761196123
    Algeria2049005862140467
    Macedonia1955426875182078
    Na Uy19502988488952
    Botswana1812512381177526
    Uzbekistan1797111280175571
    Kyrgyzstan1795832627174407
    Albania1761722788166702
    Latvia1758902836153180
    Estonia1678281404150814
    Afghanistan1556277234126727
    Mozambique1510461924148064
    Phần Lan148672110946000
    Montenegro1363222005129233
    Úc1361341496105596
    Singapore135395192108071
    Zimbabwe1321084648125842
    Ghana1283681158124514
    Namibia1281873529123736
    Uganda124864317996321
    Cyprus12012056090755
    Campuchia1158752584109655
    El Salvador107664342089968
    Rwanda98926131245501
    Cameroon98402155080433
    Trung Quốc96478463691212
    Jamaica86507205354719
    Maldives8583823784381
    Luxembourg7946383877235
    Senegal73848186971950
    Angola62143165050191
    Malawi61699229256564
    Ivory Coast6087867259065
    DRC57269108950930
    Guadeloupe541527312250
    Reunion5402437053520
    Trinidad & Tobago53216157247437
    Fiji5164866348165
    Eswatini46330123144734
    Suriname4559299427044
    Guiana429622919995
    Madagascar4289895841322
    Martinique41129608104
    French Polynesia4017863133500
    Sudan38824292832395
    Syria37794236624720
    Malta3739345936253
    Mauritania3650978535315
    Guyana3397385129435
    Gabon3257620527466
    Guinea3053538529187
    Lào29964356558
    Tanzania260347240
    Togo2582623724805
    Benin2456016123257
    Papua New Guinea2362926119515
    Haiti2273164919989
    Belize2218742719182
    Seychelles2163811821242
    Bahamas2158059019683
    Lesotho2148165311906
    Somalia2126911809927
    Mayotte204221812964
    Timor-Leste1969011919438
    Burundi1925738773
    Tajikistan1708412416960
    Curacao1686616916382
    Mauritius164721231854
    Đài Loan1631384615322
    Nicaragua157372064225
    Aruba1566317015327
    Mali1553655514403
    Andorra1531413015123
    Congo1525521912421
    Burkina Faso1458620314028
    Djibouti1334717912971
    Guinea Xích Đạo1284015612263
    Iceland123423311861
    Hong Kong1227621311962
    Nam Sudan1216813011726
    Saint Lucia1209523211137
    Barbados117851038935
    Gambia99433399597
    New Caledonia966522555
    Brunei9665677315
    Yemen943917895964
    Isle of Man8254547681
    Eritrea6764436673
    Sierra Leone63961214393
    Niger61392045836
    Guinea-Bissau61231415376
    Liberia58012865458
    Gibraltar5707975464
    Grenada56701845194
    Bermuda5536924736
    San Marino5470915343
    Chad50631744873
    New Zealand4831284186
    Sint Maarten4431704266
    Comoros41731474008
    Dominica4113283801
    St. Vincent Grenadines4096382693
    Antigua and Barbuda3817932820
    Saint Martin3789551399
    Sao Tome and Principe3649563051
    Liechtenstein3468603389
    Monaco3337333278
    Quần đảo Virgin thuộc Anh2725372649
    Bhutan261532605
    Saint Kitts and Nevis2466211469
    St. Barth15876462
    Ethiopia131921219
    Quần đảo Cayman10112827
    Tàu Diamond Princess71213699
    Anguilla6441560
    Greenland6380591
    Wallis and Futuna4457438
    Macau77064
    Montserrat41131
    Vatican City27027
    Solomon20020
    Western Sahara1018
    Palau805
    Vanuatu413
    Marshall Islands404
    Samoa303
    Saint Helena202
    Việt Nam000