Tin tức trực tiếp

    Kinh nghiệm phòng tránh dịch Corona

    Tổng hợp khuyến cáo của chuyên gia y tế bằng hình ảnh, infographic, video.

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo tỉnh thành

    Số Tỉnh Thành: 0Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo quốc gia

    Số Quốc gia: 215Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục
    Hoa Kỳ6699553387356443090644
    Ấn Độ3738025348648235237461
    Brazil2300695262109921710831
    UK1530541015207511497602
    Pháp141723841269679019484
    Nga108342603219909878371
    Thổ Nhĩ Kỳ10457164847589665504
    Ý87903021413916093633
    Tây Ban Nha8093036907595249372
    Đức79914321162687000000
    Argentina70948651180406081081
    Iran62241961320956066819
    Colombia55437961309965220543
    Mexico43683143014103443884
    Ba Lan43234821023093800051
    Indonesia42724211441744119472
    Ukraine3759530983613556162
    Hà Lan3611351211582945589
    Nam Phi3559230933643371004
    Philippines3242374529292898507
    Malaysia2808347317932735355
    Canada2759719315302366673
    " Czech"2603766368742437680
    Peru25625342033760
    Bỉ2410731286121961548
    Thái Lan2331414219412227266
    Iraq2118779242522070472
    Romania1911546592571776122
    Bồ Đào Nha1906891193341556399
    Chile1885540394261751130
    Nhật Bản1879839184331735909
    Úc18011012699663745
    Israel179213783181530716
    Thụy Sỹ1726949125961170390
    Hy Lạp1660871219841323035
    Bangladesh1624387281541553320
    Thụy Điển1560363154701239536
    Áo1459306139221304003
    Serbia1449192130981284076
    Hungary1348233405071169775
    Pakistan1328487290191263791
    Đan Mạch11209433505819532
    Ireland11034896035645441
    Jordan1100967129861061250
    Kazakhstan106143213081972495
    Morocco104865314976977695
    Georgia99934314481931507
    Cuba9991938340974345
    Slovakia88067117352828637
    Nepal85948511623816985
    Bulgaria82060832086637045
    Lebanon8201709383682977
    Croatia81883213157757234
    UAE8082372195761213
    Tunisia78801225803704030
    Bolivia74907020238590186
    Belarus7170345836709926
    Hàn Quốc6960326333584537
    Guatemala65317116176612914
    Azerbaijan6257268521608514
    Saudi Arabia6209358908569296
    Ecuador614032342190
    Costa Rica6098827406564198
    Sri Lanka59703515218568373
    Panama5748567520510371
    Lithuania5706027660516839
    Slovenia5383255705461848
    Myanmar53314419302511211
    Uruguay5128416243425044
    Na Uy512393138188952
    Cộng hòa Dominica5049144269462779
    Paraguay50118916821451120
    Kuwait4704782477424645
    Eswatini4573227147373622
    Venezuela4550235380438541
    Palestine4462064758435791
    Mông Cổ4092152086313256
    Ai Cập40007622148333529
    Libya3980555853385075
    Phần Lan393352175346000
    Moldova38895910444366904
    Honduras38407710454126927
    Armenia3477858020333655
    Kenya3178575499285627
    Bosnia & Herzegovina31769213841192218
    Oman3135384122302522
    Bahrain3080081398286799
    Latvia3053544734272442
    Qatar303240627260896
    Zambia2968173866279322
    Singapore291849843283881
    Estonia2691991984236083
    Nigeria2509293103224052
    Macedonia2446328100220400
    Botswana2376782514226828
    Albania2326373269208201
    Zimbabwe2260785247207102
    Algeria2260576412154790
    Cyprus225738681124370
    Mozambique2190812127180990
    Uzbekistan2061221518199193
    Montenegro2048622479189450
    Kyrgyzstan1904682833181072
    Afghanistan1588267381145987
    Uganda158676342498957
    Namibia1543783821142366
    Ghana1535141343143151
    Lào1253334977660
    Rwanda125166140845522
    El Salvador1235773834116742
    Luxembourg123340934101563
    Campuchia1208253015117118
    Jamaica112218253067142
    Cameroon1096661853106050
    Trung Quốc105087463696957
    Maldives10358126597328
    Reunion10221643575943
    Trinidad & Tobago100994319780981
    Angola93694186383256
    Senegal82986190975934
    Malawi82719246665138
    DRC82306122550930
    Ivory Coast7908875373648
    Guadeloupe739597532250
    Eswatini67849136365752
    Guiana6727534811254
    Malta6399850653571
    Suriname63878121349147
    Fiji5978574655236
    Martinique59583795104
    Madagascar55138116950381
    Mauritania5499190841800
    Guyana51203109539533
    Sudan50984335840329
    Syria50710294734597
    Iceland484824438774
    French Polynesia470096360
    Gabon4515229739532
    Belize4061260832429
    Papua New Guinea3644659635798
    Burundi3625738773
    Togo3595026128934
    Barbados3537326929782
    Guinea3520240630929
    Mayotte337571862964
    Curacao3289220221287
    Lesotho3173468719915
    Seychelles3109813625416
    Bahamas3085071923052
    Aruba3067718428993
    Tanzania305647400
    Andorra2988814224030
    Mali2858569123944
    Haiti2708278023891
    Benin2603616225033
    Mauritius2485076222635
    Somalia24261133513182
    Congo2296937118993
    Burkina Faso2019533918596
    Timor-Leste1986312219729
    Đài Loan1788585116099
    Nicaragua175632144225
    Saint Lucia1753131413932
    Tajikistan1709512416966
    Nam Sudan1648913612934
    Brunei157509815381
    Guinea Xích Đạo1531917813539
    New Zealand151275214051
    Djibouti1498418914224
    Isle of Man141267013755
    New Caledonia1382928212746
    Hong Kong1304821312327
    Quần đảo Cayman11666158093
    Gambia111223449844
    Gibraltar109351009363
    San Marino103501038495
    Yemen1030819917046
    Ethiopia10169157693
    Grenada97012036114
    Eritrea9002888344
    Bermuda85411106549
    Sint Maarten8530755837
    Niger83862927328
    Dominica7957487262
    Greenland787132761
    Comoros77671597096
    Saint Martin7713601399
    Sierra Leone75421250
    Liechtenstein7265736922
    Liberia71212875747
    Guinea-Bissau70341526343
    Monaco6756446257
    St. Vincent Grenadines6581855574
    Chad65561854874
    Sao Tome and Principe5569664065
    Antigua and Barbuda53211204175
    Quần đảo Virgin thuộc Anh5255420
    Saint Kitts and Nevis4933283596
    Bhutan306932654
    St. Barth292760
    Anguilla210971913
    Tàu Diamond Princess71213699
    Wallis and Futuna4547438
    Montserrat139174
    Palau119019
    Macau79077
    Vatican City27027
    Solomon25020
    Western Sahara1018
    Vanuatu716
    Marshall Islands704
    Samoa303
    Saint Helena202
    Tonga101
    Việt Nam000