Tin tức trực tiếp

    Kinh nghiệm phòng tránh dịch Corona

    Tổng hợp khuyến cáo của chuyên gia y tế bằng hình ảnh, infographic, video.

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo tỉnh thành

    Số Tỉnh Thành: 0Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục

    Số ca liên quan đến COVID-19 theo quốc gia

    Số Quốc gia: 214Ca nhiễmCa tử vongCa hồi phục
    Hoa Kỳ4250391168529132273726
    Ấn Độ3334981044399332560474
    Brazil2103461058864020138267
    UK73390091348055907029
    Nga72145201958356452398
    Pháp69266041158296577190
    Thổ Nhĩ Kỳ6738890606416230441
    Iran53784081160724682704
    Argentina52323581139695083060
    Colombia49345681257534772899
    Tây Ban Nha4922249856384616567
    Ý46231551301674376646
    Indonesia41813091399193968152
    Đức4119281934053863000
    Mexico35421892699122888616
    Ba Lan2895947754642658636
    Nam Phi2869201854692700299
    Ukraine2331540546512226629
    Philippines2304192360182090228
    Peru21633121988600
    Malaysia2030935220091783336
    Hà Lan1979114180971888344
    Iraq1967187216831846158
    " Czech"1684881304221649849
    Nhật Bản1657004169591539958
    Chile1645820372931602703
    Canada1559410273051489783
    Bangladesh1538203271091494090
    Thái Lan1434237149531290556
    Pakistan1215821270041112236
    Bỉ1215114254861127982
    Israel120221274521112533
    Thụy Điển1143973147111099571
    Romania1135027352861073552
    Bồ Đào Nha1059409178881006356
    Morocco91099113729869304
    Kazakhstan85166110549775106
    Serbia8461147664748262
    Thụy Sỹ82098011010733095
    Hungary81668030118779433
    Jordan81055910574787517
    Nepal78198911002745215
    Cuba7761256601730673
    UAE7313072069722723
    Áo71809110870684548
    Tunisia69742124383668072
    Hy Lạp62508314354584356
    Lebanon6155328218575500
    Georgia5897278390554618
    Saudi Arabia5463368645535309
    Guatemala51998612859464443
    Belarus5104813966498655
    Ecuador50562832491443880
    Costa Rica4994615889402981
    Sri Lanka49642311699427254
    Bolivia49603218616448704
    Bulgaria47716119809417446
    Azerbaijan4671736227423705
    Panama4630867159451466
    Paraguay45946116118440971
    Myanmar43895116784388596
    Kuwait4109602435407523
    Slovakia40034812566382734
    Croatia3882608472372145
    Uruguay3871566045379418
    Palestine3771343856340560
    Ireland3687125155318508
    Honduras3549709400108225
    Cộng hòa Dominica3544434025345456
    Đan Mạch3537442619344824
    Venezuela3507954245334912
    Libya3288564480243672
    Eswatini3270665035294555
    Lithuania3124814751290304
    Oman3033094092293618
    Ai Cập29448216908247948
    Slovenia2805444486264155
    Hàn Quốc2799302386252038
    Moldova2791436569265144
    Bahrain2739771388271677
    Mông Cổ2666801074245988
    Armenia2513235075234416
    Kenya2448264949235196
    Qatar235187604232817
    Bosnia & Herzegovina22486210161192218
    Zambia2081613636203584
    Algeria2007705630137228
    Nigeria2003562640188917
    Macedonia1854506367166099
    Na Uy17994684188952
    Kyrgyzstan1774842581171902
    Uzbekistan1666441175159444
    Botswana1656442337160221
    Albania1594232557144122
    Afghanistan1544877186121716
    Mozambique1496711898142769
    Latvia1490812632140866
    Estonia1483911320138507
    Phần Lan135314105146000
    Zimbabwe1270834551119787
    Namibia1264303437121647
    Montenegro1244851822114793
    Ghana1238741098117892
    Uganda121784311595835
    Cyprus11649453490755
    Campuchia102136207895810
    El Salvador99701306683342
    Trung Quốc95493463689980
    Rwanda94055118445412
    Cameroon85414136880433
    Maldives8316222781090
    Úc80413112836173
    Jamaica77497175750217
    Luxembourg7699683474993
    Singapore739385868877
    Senegal73562184168421
    Malawi61207224650977
    Ivory Coast5834154056245
    DRC56322106830858
    Reunion5264335851126
    Guadeloupe524806682250
    Angola51407136045507
    Fiji4958754435686
    Trinidad & Tobago47653139142396
    Eswatini45178119042836
    Madagascar4289895841322
    French Polynesia4017858333500
    Martinique39745555104
    Sudan38000287531916
    Guiana377562319995
    Malta3690045235356
    Suriname3520878026219
    Mauritania3514276033278
    Guinea3013637028277
    Syria29974209722880
    Guyana2853270124658
    Gabon2729117426027
    Togo2409320919270
    Benin2145014617294
    Haiti2131859619053
    Seychelles2074811020103
    Mayotte200671762964
    Bahamas1979546917492
    Timor-Leste1885610216103
    Somalia1882010419138
    Papua New Guinea1854220417892
    Belize1814338516262
    Lào18059165568
    Tajikistan1708412416948
    Đài Loan1611583915115
    Curacao1586715515287
    Aruba1515515614663
    Andorra1510813014931
    Mali1500254314190
    Lesotho143954036830
    Burundi1418938773
    Burkina Faso1398417213670
    Mauritius13782451854
    Congo1370118312421
    Nicaragua130252024225
    Hong Kong1215021311858
    Djibouti1192715711673
    Nam Sudan1176712111195
    Iceland113773310995
    Guinea Xích Đạo107921369302
    Saint Lucia102171397670
    Gambia98673309504
    Yemen852716125305
    Isle of Man7068386790
    Eritrea6663406616
    Sierra Leone63881214374
    Barbados6177535266
    Guinea-Bissau60421305178
    Niger59382015670
    Liberia57612835428
    Gibraltar5463975288
    San Marino5388905240
    Chad50211744831
    Brunei4675233144
    Comoros41011473939
    Sint Maarten4034593788
    Bermuda4027372907
    New Zealand3999273407
    Saint Martin3582451399
    Liechtenstein3394603279
    Monaco3285333200
    Grenada303043777
    Sao Tome and Principe2984422554
    Dominica275882125
    Quần đảo Virgin thuộc Anh2642372555
    St. Vincent Grenadines2613132331
    Bhutan259632592
    Antigua and Barbuda2304481516
    Saint Kitts and Nevis15569879
    St. Barth15422462
    Tanzania136750183
    New Caledonia1348458
    Ethiopia104621010
    Quần đảo Cayman7582713
    Tàu Diamond Princess71213699
    Wallis and Futuna4457438
    Greenland4410362
    Anguilla3250310
    Macau63063
    Montserrat31124
    Vatican City27027
    Solomon20020
    Western Sahara1018
    Palau502
    Vanuatu413
    Marshall Islands404
    Samoa303
    Saint Helena202
    Việt Nam000